CH1 CH2 CH3 CH4 CH5
ตารางถ่ายทอดสด
<< สมัครสมาชิกฟรี
<< Bestwin168
07:30 เอฟเวอร์ตัน - คาราคัส
07:30 อูเบร์ลังเดีย - โคริติบา
08:00 Cibao - กัวดาลาฮาร่า
08:00 วอชิงตัน วิซาร์ดส์ - คลีฟแลนด์ แควาเลียส์
10:00 โอลิมเปีย - นิวยอร์ก เร้ด บูลล์
10:00 โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์ - ซาคราเมนโต คิงส์
11:00 Round 3 - Round 3
13:00 Round 2 - Round 2
14:30 Round 2 - Round 2
15:30 ไอซอล - อินเดียน แอโรว์
15:50 เซ็นทรัล โคสต์ - เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี - ตราด เอฟซี
18:00 ซางัน โทซึ - วิสเซล โกเบ
18:00 ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์ - ศึกทรูโฟร์ยู มวยมันส์วันศุกร์
18:00 Round 2 - Round 2
18:30 Gostaresh - Paykan
19:30 Sepidrood Rasht - Saipa
20:00 แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล - เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
20:00 Hapoel Hadera - H. Ironi Rishon
20:00 ธาต ราส - อัล ไฟซาลี่ จอร์แดน
20:00 Semifinals - Semifinals
20:35 อัล นาเซอร์ ยูเออี - อัล ดาฟรา
20:35 Al Jazira - Hatta
20:50 Al Arabi - Al-Kharitiyath
21:30 เคราล่า บลาสเตอร์ส - เชนไนยิน
22:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค - อิสตร้า
22:00 El Gaish - Petrojet
22:00 Semifinals - Semifinals
22:30 ซีเอสเอเค โซเฟีย - เชอร์โน มอร์ วาร์น่า
23:00 วอซโดวัค - นาเปรดัก
23:00 Umm-Salal - Al Sailiya
23:00 Al Wahda - Shabab Al-Ahli Dubai
23:30 ออสเตรีย ลุสเตนัว - เวียเนอร์ นอยสตัดท์
23:30 วัทเท่นส์ - คัปเฟ่นแบร์ก
00:00 กาลาตาซาราย - บูร์ซาสปอร์
00:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค - อิสตร้า
00:00 อัคฮิชาร์ เบเลดิเยสปอร์ - คอนยาสปอร์
00:00 ดุ๊คล่า ปราก - ยาโบลเนช
00:00 Zaglebie - Arka Gdynia
00:30 ออสเตรีย ลุสเตนัว - เวียเนอร์ นอยสตัดท์
00:30 เบลาไวส์ ลินซ์ - ลีเฟอริ่ง
00:30 รีด - FAC Team für WienKonferenz
00:30 วัทเท่นส์ - คัปเฟ่นแบร์ก
00:30 เรเกนสบวร์ก - ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
00:30 Arminia Bielefeld - SG Dynamo Dresden
01:00 ฮอร์เซ่นส์ - แรนเดอร์ส
01:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ - แวร์เดอร์ เบรเมน บี
01:00 สเปเซีย - ซาแลร์นิตาน่า
01:45 ไครโอว่า - โปลี ติมิซัวร่า
02:00 โครนิงเกน - เบรด้า
02:00 แร็งส์ - เกวิยี่
02:00 นิออร์ - นีมส์
02:00 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น - ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
02:00 โวห์เลน - ราปเปอร์สวิล
02:30 เกงค์ - อันท์เวิร์ป
02:30 ฮาร์ทเบิร์ก - แว็คเกอร์ อินส์บรุค
02:30 ไมนซ์ - โวล์ฟสบวร์ก
02:30 จากีลโลเนีย - เลเซีย กดังส์
02:35 ลิฟวิงสตัน - ดันดี ยูไนเต็ด
02:45 ฮัลล์ ซิตี้ - เชฟฯ ยูไนเต็ด
02:45 สตราส์บูร์ก - มงต์เปลลิเย่ร์
03:00 สปอร์ติ้ง คิฆอน - โอซาซูน่า
03:00 ลา กอรุนญ่า - เอสปันญ่อล
03:00 ปาร์ม่า - เวเนเซีย
03:30 ริโอ อาฟ - อาเวส